பிரித்தானியாவில் இனி இது கட்டாயம்: அமுலுக்கு வரும் புதிய சட்டம்!

பிரித்தானியாவில் அடுத்த ஆண்டு முதல் கட்டப்படும் புதிய வீடுகள் மற்றும் கட்டிடங்களில் மின்சார வாகன சார்ஜிங் பாயின்ட்களை நிறுவுவது சட்டப்படி கட்டாயமாகும். இங்கிலாந்தில் 2022 முதல் காட்டப்படும் புதிய கட்டிடங்களும் இந்த விதிமுறையை கடைபிடிப்பது சட்டமாகும்.

மேலும், ஒவ்வொரு ஆண்டும் நாடு முழுவதும் 145,000 சார்ஜிங் புள்ளிகள் நிறுவப்படும் என்று அரசாங்கம் கூறியது.

புதிதாக கட்டப்படும் பல்பொருள் அங்காடிகள், பணியிடங்கள் மற்றும் பெரிய அளவில் புதுப்பிக்கப்படும் கட்டிடங்களும் புதிய சட்டத்தின் கீழ் வரும்.

2030 முதல் புதிய பெட்ரோல் மற்றும் டீசல் கார்கள் விற்பனைக்கு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், இங்கிலாந்து மின்சார கார்களுக்கு மாறுவதை நோக்கமாகக் கொண்டு இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

இது குறித்து அரசாங்க தரப்பிலிருந்து வெளியான அறிக்கையில், திங்களன்று நடைபெறும் பிரிட்டிஷ் தொழில் கூட்டமைப்பு மாநாட்டில் புதிய சட்டங்களை அறிவிக்கும் பிரதம மந்திரி போரிஸ் ஜான்சன் இதனை அறிவிப்பார் என கூறப்பட்டுள்ளது.

மேலும் அந்த அறிக்கையின் படி, இங்கிலாந்து மற்றும் வேல்ஸின் மற்ற பகுதிகளை விட லண்டன் மற்றும் தென்கிழக்கு பகுதிகளில் அதிக பொது கார் சார்ஜிங் புள்ளிகள் உள்ளன.


பிரித்தானியாவில் அடுத்த ஆண்டு முதல் கட்டப்படும் புதிய வீடுகள் மற்றும் கட்டிடங்களில் மின்சார வாகன சார்ஜிங் பாயின்ட்களை நிறுவுவது சட்டப்படி கட்டாயமாகும். இங்கிலாந்தில் 2022 முதல் காட்டப்படும் புதிய கட்டிடங்களும் இந்த விதிமுறையை கடைபிடிப்பது சட்டமாகும்.

புதிய சட்டங்கள், இப்போது பெட்ரோல் அல்லது டீசல் காரில் எரிபொருள் நிரப்புவதைப் போல எளிதாக மாறும் என்று அரசாங்கம் கூறியது.

மேலும், காண்டாக்ட்லெஸ் பேமெண்ட்கள் மூலம் வாகனங்களை சார்ஜ் செய்வதற்கான „பணம் செலுத்துவதற்கான எளிய வழிகள்“ „அனைத்து புதிய வேகமான மற்றும் விரைவான கட்டண புள்ளிகளிலும்“ அறிமுகப்படுத்தப்படும் என்று அரசாங்க அறிக்கை கூறியுள்ளது.

Schreibe einen Kommentar

Deine E-Mail-Adresse wird nicht veröffentlicht. Erforderliche Felder sind mit * markiert